BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI NA MAFUNZO YA UFUNDI
STADI

DIRISHA LA MAREKEBISHO - MKUPUO WA MACHI, 2026

Baraza linapenda kuvijulisha vyuo vyote vilivyoruhusiwa kutoa mafunzo kwa
mkupuo wa Machi 2026 kuwa Baraza limefungua dirisha la kufanya marekebisho
na kuwasilisha upya taarifa za waombaji zilizokuwa na makosa au upungufu katika
dirisha la awali la udahili.

Dirisha la marekebisho litakuwa wazi kuanzia tarehe 22 hadi 26 Aprili, 2026.

Vyuo vyote vinahimizwa kukamilisha zoezi hili ndani ya muda uliopangwa ili
kuwezesha hatua zinazofuata za mchakato wa udahili.

Uhakiki wa taarifa zilizorekebishwa utafanyika kuanzia tarehe 27 Aprili hadi 4 Mei,
2026, na majibu ya uhakiki yatatolewa rasmi tarehe 10 Mei, 2026.

Baraza linasisitiza vyuo kuzingatia muda uliotolewa ili kuhakikisha mchakato wa
udahili unakamilika kwa ufanisi, uwazi na kwa wakati.

Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano na Masoko — NACTVET
22 Aprili, 2026



